PC200 Idler# Idler na gaba# Dabarar Jagora# Mai Haɓakawa Idler
Sigar Samfura
Sunan samfur | PC200 IDLER |
Alamar | KTS/KTSV |
Kayan abu | 50Mn/40Mn/QT450 |
Taurin Sama | Saukewa: HRC48-54 |
Zurfin Tauri | 6mm ku |
Lokacin Garanti | watanni 12 |
Dabaru | Yin ƙirƙira/ Yin gyare-gyare |
Gama | Santsi |
Launi | Baƙar fata/Yellow |
Nau'in Inji | Excavator/Bulldozer/Crawler Crane |
MinimumOdaQuantity | 2pcs |
Lokacin Bayarwa | A cikin kwanaki 1-30 na aiki |
FOB | Xiamen Port |
Cikakkun bayanai | Daidaitaccen Fitar da katako na katako |
Ƙarfin Ƙarfafawa | 2000pcs/wata |
Wurin Asalin | Quanzhou, China |
OEM/ODM | Abin yarda |
Bayan-tallace-tallace Service | Taimakon fasaha na bidiyo/Tallafin kan layi |
Sabis na Musamman | Abin yarda |
Bayani
Mai raɗaɗi ya ƙunshi abin wuya, harsashi mara ƙarfi, shaft, hatimi, o-ring, tagulla na bushing, filogin makullin kulle, mai amfani yana aiki da ƙirar musamman na nau'in crawler na excavators da bulldozers daga 0.8T zuwa 100T. An yi amfani da shi sosai a cikin manyan injina da masu tono na Caterpillar, Komatsu, Hitachi, Kobelco, Kubota, Yanmar da Hyundai da dai sauransu, suna da fasahar masana'anta daban-daban, kamar simintin gyare-gyare, walda da ƙirƙira, yin amfani da fasahar sarrafa madaidaici da fasaha na musamman zafi don isa mafi kyawun lalacewa. -juriya kuma suna da iyakacin iyawar lodi da kuma hana fasa-kwauri.
Aikin mai zaman banza shi ne jagorantar hanyoyin hanyoyin zuwa cikin tafiya lafiya kuma don hana tarwatsewa, masu zaman banza kuma suna ɗaukar nauyi don haka ƙara matsa lamba. Hakanan akwai hannu a tsakiya wanda ke goyan bayan hanyar hanyar hanya kuma yana jagorantar bangarorin biyu. Karamin tazarar da ke tsakanin mai raɗaɗi da abin nadi, mafi kyawun daidaitawa.
FAQ
1.Can ku ma'aikata buga mu logo a kan kayayyakin?
Ee, za mu iya Laser buga tambarin abokin ciniki a kan samfurin tare da izini daga abokan ciniki kyauta.
2.Is your factory iya tsara namu kunshin da kuma taimaka mana a cikin tsarin kasuwa?
Muna son taimaka wa abokan cinikinmu don tsara akwatin kunshin su tare da tambarin kansu. Muna da ƙungiyar ƙira da ƙungiyar ƙirar tsarin talla don hidimar abokan cinikinmu don wannan.
3.Za ku iya karɓar sawu / ƙaramin tsari?
Ee, a farkon za mu iya karɓar ƙananan yawa, don taimaka muku buɗe kasuwar ku mataki-mataki.
4.Me game da kula da inganci?
Muna da cikakken tsarin QC don ingantattun samfuran. Tawagar da za ta gano ingancin samfur da takamaiman yanki a hankali, sa ido kan kowane tsarin samarwa har sai an gama tattarawa, don tabbatar da amincin samfurin cikin akwati.